Chủ đề Xơ hóa cơ Delta
Chủ đề Xơ hóa cơ Delta
Trang chủ Chủ đề Xơ hóa cơ Delta

Danh sách bài viết

Slide item
Điều trị xơ hóa cơ delta như thế nào?
Trước tôi có mổ xơ hoá cơ delta tầm 10 năm rồi. Từ đó đến giờ, tôi không thấy có gì khác biệt, tay tôi vẫn khép vào ngực không được, thường xuyên đau mỏi cổ, lưng, chân và mỏi khắp cột sống. Tôi muốn hỏi biện pháp hiệu quả điều trị xơ hóa cơ delta như thế nào?
Xem thêm
Slide item
Có thể điều trị triệt để xơ hóa cơ delta từ nhỏ không?
Em bị xơ hoá cơ delta từ nhỏ đã phẫu thuật năm 2007. Đến nay, em bị lại. Bác sĩ cho em hỏi có thể điều trị triệt để xơ hóa cơ delta từ nhỏ không? Em muốn phẫu thuật lại được không thưa bác sĩ? Em cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Xơ hóa cơ delta đã phẫu thuật có phẫu thuật tiếp được không?
Em bị xơ hoá cơ delta từ nhỏ do tiêm thuốc. Hồi còn nhỏ đã phẫu thuật nhưng nay lại bị lại gây cảm giác khó chịu. Xin hỏi bác sĩ xơ hóa cơ delta đã phẫu thuật có phẫu thuật tiếp được không? Em muốn phẫu thuật tại Vinmec. Mong bác sĩ tư vấn. Xin cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Gây tê đám rối thần kinh cánh tay trong phẫu thuật cứng khớp vai do xơ hóa cơ Delta
Đối với bệnh cứng khớp vai do xơ hóa cơ Delta thì các phương pháp điều trị nội khoa và vật lý trị liệu chỉ có thể điều trị triệu chứng, hiện nay, điều trị xơ hóa cơ Delta phẫu thuật là phương pháp giúp giải quyết những dây cơ bị xơ cứng.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe