Chủ đề Trĩ độ 3
Chủ đề Trĩ độ 3
Trang chủ Chủ đề Trĩ độ 3

Danh sách bài viết

Slide item
Nổi mề đay sau 1 ngày gây tê phẫu thuật cắt trĩ độ 3 có sao không?
Chào bác sĩ. Em bị trĩ độ 3 khi mổ có thực hiện gây tê tủy sống để mổ trĩ. Sau phẫu thuật xong 1 ngày em bị nổi mề đay. Mong bác sĩ cho biết nổi mề đay sau 1 ngày gây tê phẫu thuật cắt trĩ độ 3 liệu có sao không ạ?
Xem thêm
Slide item
Đi ngoài phân dính máu, hậu môn bên trái lồi dài là mắc bệnh trĩ độ mấy và có cần phẫu thuật không?
Chào bác sĩ! Năm nay em 30 tuổi và cách đây hơn 1 năm em đi nội soi đại tràng được chẩn đoán bị loét hồi tràng và trĩ nội độ 1. Sau đó, em được bác sĩ chỉ định điều trị đại tràng còn trĩ nội không cần chữa. Tuy nhiên, gần đây em hay bị đi ngoài máu dính ở phân, máu có khi nhỏ nhiều giọt và hậu môn bên trái lồi dài hơn bên phải, đi ngoài xong thì tự co vào. Vậy bác sĩ cho em hỏi, đi ngoài phân dính máu, hậu môn bên trái lồi dài là mắc bệnh trĩ độ mấy và có cần phẫu thuật không? Em nghe nói phẫu thuật rất đau nên em rất lo lắng. Mong bác sĩ tư vấn và giải đáp. Em xin chân thành cảm ơn!
Xem thêm
Slide item
Điều trị táo bón nặng đi ngoài ra máu tươi như thế nào?
Tôi đang bị bệnh trĩ độ 3, đã 3 tháng liên tục ngày nào cũng bị táo rất nặng. Mỗi lần đi vệ sinh là bị chảy máu tươi khá nhiều. Tôi có ăn các loại rau, củ, quả nhiều như: Đu đủ, chuối, bột sắn dây,khoai lang,....mà không khỏi. Bác sĩ cho tôi hỏi, điều trị táo bón nặng đi ngoài ra máu tươi như thế nào ạ? Rất mong bác sĩ tư vấn, tôi cảm ơn!
Xem thêm
Slide item
Trĩ độ 3 điều trị bằng thuốc bao lâu khỏi?
Bác sĩ cho em hỏi trĩ độ 3 điều trị bằng thuốc bao lâu khỏi? Nếu uống thì uống loại thuốc nào? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Trĩ độ 3 kèm sùi mào gà vùng hậu môn nên điều trị như thế nào?
Cho cháu hỏi là cháu bị trĩ độ 3 kèm sùi mào gà vùng hậu môn nên điều trị như thế nào? Cảm ơn bác sĩ tư vấn.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe