Chủ đề Thai 7 tuần
Chủ đề Thai 7 tuần
Trang chủ Chủ đề Thai 7 tuần

Danh sách bài viết

Slide item
Thai nhi 7 tuần tuổi bị bóc tách bánh nhau có sao không?
Xin hỏi thai nhi 7 tuần tuổi, bị bóc tách 1.2 cm thì sẽ tương đương khoảng bao nhiêu %? Xin cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Thai 7 tuần tuổi chưa có tim thai có phải dấu hiệu của thai hỏng?
Chào bác sĩ! Thai của em hôm nay đi khám được 7 tuần 1 ngày, nhưng chưa có tim thai. Bác sĩ bảo khả năng thai hỏng khá cao. Em đã đi làm thêm xét nghiệm beta, kết quả xét nghiệm beta là 95.880,52. Cho em hỏi là em có nên chờ thêm để xem thai có phát triển không ạ. Mong bác sĩ tư vấn giúp em, em cảm ơn!
Xem thêm
Slide item
Túi thai bám cách vết mổ cũ 16mm có nguy hiểm không?
Thưa bác sĩ, em đã sinh mổ 1 lần cách đây hơn 3 năm. Hiện tại em đang mang thai 7 tuần. Bác sĩ siêu âm nói túi thai cách vị trí mổ 16mm. Em rất lo lắng không biết như vậy có ảnh hưởng nhiều không? Xin bác sĩ tư vấn giúp. Em cảm ơn ạ.
Xem thêm
Slide item
Thai 7 tuần thường đầy bụng xuất hiện thêm dịch trắng có nguy hiểm không?
Xin chào bác sĩ! Cháu mới mang thai lần đầu được 7 tuần. Mấy ngày gần đây cháu thấy hay bị đầy bụng, căng tức bụng trên hoặc hay ọc ạch trong bụng, thỉnh thoảng cháu vẫn ra dịch trắng đục.
Xem thêm
Slide item
Tim thai 7 tuần 120 lần/phút có bị chậm không?
Bác sĩ cho em hỏi: Hiện em mang thai 7 tuần 1 ngày, thai nhi có chiều dài 10mm. Tim thai 7 tuần 120 lần/phút có bị chậm không? Em cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Thai 7 tuần có tim thai và túi noãn hoàng có khả năng ngừng phát triển không?
Chào bác sĩ! Em thai 7 tuần siêu âm thì bác sĩ nói thai ngừng phát triển nhưng vẫn có tim thai, có túi noãn hoàng. Bác sĩ cho em hỏi, thai 7 tuần có tim thai và túi noãn hoàng có khả năng ngừng phát triển không?
Xem thêm
Slide item
Mang thai 7 tuần chưa có tim thai, đau dạ dày, nôn và đi ngoài nhiều có sao không?
Chào bác sĩ! Em có thai được 7 tuần rồi, bác sĩ nói thai em chưa có tim thai. Hiện tại bây giờ em lại bị đau dạ dày, ăn uống cái gì cũng đau, đi cầu nhiều và nôn ra những gì đã ăn.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe