Chủ đề sụp mí
Chủ đề sụp mí
Trang chủ Chủ đề sụp mí

Danh sách bài viết

Slide item
Phun mí vi chạm và những điều cần biết
Một đôi mắt đẹp là mong ước của rất nhiều người. Mí mắt có đóng vai trò quan trọng tạo nên độ sâu cho đôi mắt. Mí mắt mỏng hay sắc nét sẽ khiến bạn trông có vẻ mệt mỏi và nhận được ít ấn tượng từ người đối diện. Công nghệ phun mí vi chạm là giải pháp an toàn và hiệu quả dành cho phái đẹp.
Xem thêm
Slide item
Mí lót là mắt như thế nào?
Đôi mắt mí lót thường được xem là một điểm hạn chế về ngoại hình, xuất hiện khá phổ biến đối với người Á Đông nói chung và người Việt Nam nói riêng. Mắt mí lót khiến đôi mắt mất đi một phần cuốn hút và ảnh hưởng đến sự hài hòa của khuôn mặt. Vậy mí lót là mắt như thế nào và làm sao để khắc phục?
Xem thêm
Slide item
Phẫu thuật cắt da thừa mi mắt: Những điều cần biết
Để tạo ra một đôi mắt 2 mí với vẻ đẹp thẩm mỹ, bác sĩ thường phẫu thuật cắt da mi thừa để lấy mỡ và da bị dư thừa ở mi mắt trên và dưới giúp cho đôi mắt của bạn được trẻ trung và linh hoạt, da căng và săn chắc tự nhiên.
Xem thêm
Slide item
U nguyên bào võng mạc: Điều trị và kết quả
U nguyên bào võng mạc còn được gọi là ung thư võng mạc là một bệnh mắt ác tính gặp ở trẻ nhỏ. Đây là một bệnh nguy hiểm không những phá hủy chức năng thị giác của mắt mà còn có thể đe dọa tính mạng.
Xem thêm
Slide item
Vinmec có thực hiện treo cung lông mày không cho người sụp mí không?
Bác sĩ ơi, em năm nay 29 tuổi, ở Vinmec có thực hiện treo cung lông mày không cho người sụp mí không? Em cảm ơn bác sĩ tư vấn, chúc bác sĩ sức khỏe.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe