Chủ đề Phản ứng phụ sau tiêm vacxin covid-19
Chủ đề Phản ứng phụ sau tiêm vacxin covid-19
Trang chủ Chủ đề Phản ứng phụ sau tiêm vacxin covid-19

Danh sách bài viết

Slide item
Tê bì lưng dưới sau khi tiêm vacxin Pfizer 2 ngày có nên đi khám?
Sau khi tiêm vacxin Pfizer 02 ngày, sau vùng lưng dưới bị tê. Có xoa dầu nóng và uống nước nhiều nhưng sau 4 ngày vẫn không thuyên giảm. Nhờ bác sĩ tư vấn tê bì lưng dưới sau khi tiêm vacxin Pfizer 2 ngày có nên đi khám?
Xem thêm
Slide item
Chóng mặt kéo dài 2 tuần sau khi tiêm vacxin AstraZeneca nên làm gì?
Mẹ con sau khi tiêm vacxin AstraZeneca được 3 ngày thì có biểu hiện chóng mặt té dẫn đến chấn thương phần mềm ở sau đầu, sau thời gian 2 tuần thì mẹ con lại có triệu chứng chóng mặt và không ngồi dậy được. Xin hỏi bác sĩ chóng mặt kéo dài 2 tuần sau khi tiêm vacxin AstraZeneca nên làm gì? Con cám ơn bác sĩ ạ.
Xem thêm
Slide item
Chóng mặt sau khi tiêm vacxin Moderna mũi 2 có bình thường không?
Sau khi tiêm vacxin Moderna mũi 2 thì có tác dụng phụ bị chóng mặt, kể từ ngày tiêm mũi 2 đến nay đã 6 ngày vẫn còn chóng mặt, chếnh choáng. Xin hỏi bác sĩ chóng mặt sau khi tiêm vacxin Moderna mũi 2 có bình thường không? Có cần uống thuốc gì không? Cảm ơn bác sĩ tư vấn.
Xem thêm
Slide item
Sốt kèm sưng hạch ở quai xanh sau khi tiêm vắc xin covid có sao không?
Bác sĩ cho cháu hỏi là sốt kèm sưng hạch ở quai xanh sau khi tiêm vắc xin covid có sao không? Hạch bằng đầu ngón trỏ ở xương quai xanh lúc mới lên thì đau còn bây giờ không đau ạ. Cảm ơn bác sĩ tư vấn.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe