Chủ đề Mang thai 35 tuần
Chủ đề Mang thai 35 tuần
Trang chủ Chủ đề Mang thai 35 tuần

Danh sách bài viết

Slide item
Nhau thai bám mặt trước độ III ở thai 35 tuần có sao không?
Chào bác sĩ! Em mang thai được 35 tuần. Bác sĩ cho em hỏi, nhau thai bám mặt trước độ III ở thai 35 tuần có sao không ạ? Cảm ơn bác sĩ!
Xem thêm
Slide item
Hở 1/4 hai lá và 1/4 ba lá khi mang thai 35 tuần có sinh thường được không?
Chào bác sĩ! Em đang mang thai tuần thứ 35 của thai kỳ, em có kiểm tra tim mạch lúc 30 tuần và có kết quả là em bị hở 1/4 hai lá và 1/4 ba lá. Vậy bác sĩ cho em hỏi, hở 1/4 hai lá và 1/4 ba lá khi mang thai 35 tuần có sinh thường được không ạ? Bé đầu của em hiện 21 tháng, lúc sinh bé đầu em cũng sinh thường nhưng sinh khó, phải hỗ trợ bằng kẹp, bé được 2,7kg. Mong được tư vấn sớm ạ! Em cảm ơn!
Xem thêm
Slide item
Hở 1/4 hai lá và 1/4 ba lá khi mang thai 35 tuần có sinh thường được không?
Chào bác sĩ! Em đang mang thai tuần thứ 35 của thai kỳ, em có kiểm tra tim mạch lúc 30 tuần và có kết quả là em bị hở 1/4 hai lá và 1/4 ba lá. Vậy bác sĩ cho em hỏi, hở 1/4 hai lá và 1/4 ba lá khi mang thai 35 tuần có sinh thường được không ạ? Bé đầu của em hiện 21 tháng, lúc sinh bé đầu em cũng sinh thường nhưng sinh khó, phải hỗ trợ bằng kẹp, bé được 2,7kg. Mong được tư vấn sớm ạ! Em cảm ơn!
Xem thêm
Slide item
Hỏi đáp: Mẹ bầu tuần 35 bị đau nhức vùng háng có ảnh hưởng đến thai nhi không?
Hiện tại em đang mang thai tuần 35. Dạo gần đây mỗi khi đi lại thì em bị đau buốt háng. Bác sĩ cho em hỏi tình trạng mẹ bầu tuần 35 đau nhức vùng háng như vậy có ảnh hưởng gì đến thai nhi không ạ? Có vấn đề gì đáng lo ngại không ạ? Mong bác sĩ tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe