Chủ đề Dọa sẩy thai
Chủ đề Dọa sẩy thai
Trang chủ Chủ đề Dọa sẩy thai

Danh sách bài viết

Slide item
Phụ nữ mang thai 10 tuần bị đau bụng dưới dữ dội kèm đau buốt đầu có sao không?
Em có bầu được hơn 10 tuần rồi và là lần mang thai đầu, nhưng càng ngày cơn đau bụng càng giữ dội kèm theo đau nhức đầu. Đau đầu kèm đau bụng dưới nhiều khi đau đến chảy nước mắt. Em bị nghén thịt và mỡ ngửi thấy là bị ói. Vậy bác sĩ cho em hỏi phụ nữ mang thai 10 tuần bị đau bụng dưới dữ dội kèm đau buốt đầu có sao không?
Xem thêm
Slide item
Thai phụ ra dịch nâu, co thắt bụng dưới nguyên nhân là gì?
Em từng bị lưu thai 2 lần, đi khám có tim thai sang hôm sau thì mất. Lần này, em lại có thai tiếp nhưng có dấu hiệu ra dịch nâu và lâu lâu co thắt nhẹ chỗ bụng dưới. Vậy bác sĩ cho em hỏi thai phụ ra dịch nâu, co thắt bụng dưới nguyên nhân là gì? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Nữ giới chảy máu âm đạo nguyên nhân là gì?
Em bị trễ kinh 1 tuần. Em thử que lên 2 vạch mà vạch 2 mờ. Em đã đi xét nghiệm máu và lượng hCG tăng nhưng mà em đi khám siêu âm không thấy gì. 2 ngày nay, em có ra máu âm đạo và có đau ít bụng dưới. Vậy bác sĩ cho em hỏi nữ giới chảy máu âm đạo nguyên nhân là gì
Xem thêm
Slide item
Mang thai 8 tuần có lớp dịch màng nuôi 13 x 08mm có sao không?
Em mang thai được 8 tuần. Em đi siêu âm thì thấy có ghi lớp dịch màng nuôi 13 x 08mm. Em bị đau bụng nhưng không ra máu bất thường. Vậy bác sĩ cho em hỏi mang thai 8 tuần có lớp dịch màng nuôi 13 x 08mm có sao không? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe