Chủ đề Điều trị liệt dây thần kinh số 7
Chủ đề Điều trị liệt dây thần kinh số 7
Trang chủ Chủ đề Điều trị liệt dây thần kinh số 7

Danh sách bài viết

Slide item
Chấn thương sọ não, liệt dây thần kinh 7 châm cứu không khỏi có phải phẫu thuật không?
Em bị chấn thương sọ não, rạn xương đá, liệt dây thần kinh số 7. Em đã châm cứu 1,5 tháng mà chưa đỡ nhiều. Bác sĩ cho em hỏi chấn thương sọ não, liệt dây thần kinh 7 châm cứu không khỏi có phải phẫu thuật không?
Xem thêm
Slide item
Liệt dây thần kinh số 7 có thể chữa khỏi hoàn toàn không?
Cháu bị liệt dây thần kinh số 7 mấy năm rồi, đã chữa khỏi khoản 60% nhưng đi chữa lại thì vẫn như cũ. Bác sĩ cho cháu hỏi liệt dây thần kinh số 7 có thể chữa khỏi hoàn toàn không? Cháu cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Liệt dây thần kinh số 7 có thể phục hồi được không?
Em bị liệt dây 7 ngoại biên từ nhỏ. Bác sĩ cho em hỏi liệt dây thần kinh số 7 có thể phục hồi được không? Mong bác sĩ tư vấn giúp em. Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Cách chữa liệt dây thần kinh số 7 hiệu quả?
Cháu chào bác sĩ! Cháu bị liệt dây thần kinh số 7 do bị tai nạn 1 năm về trước. Cháu đã đi châm cứu mà không khỏi. Mong bác sĩ tư vấn giúp cháu làm thế nào để chữa dây thần kinh số 7 với ạ. Cháu cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Liệt dây thần kinh số 7 ngoại biên phải có khả năng phục hồi không?
Chào bác sĩ! Cháu bị liệt dây thần kinh 7 ngoại biên phải do lạnh (đã có chụp chiều cộng hưởng từ và kết luận nguyên nhân không phải do u hay vấn đề bên trong não) đến nay đã 6 tháng.
Xem thêm
Slide item
Sau điều trị liệt dây thần kinh số 7, trẻ vẫn bị méo mặt, mắt lác phải làm sao?
Con trai em lúc 4 tuổi bị liệt dây thần kinh số 7, đã đi châm cứu và khỏi nhưng chưa lại 100%, hiện tại cháu đã 8 tuổi, mặt vẫn bị méo và mắt cháu vẫn bị lác.
Xem thêm
Slide item
Biến chứng chảy xệ cơ sau điều trị liệt dây thần kinh số 7 phục hồi như thế nào?
Chào bác sĩ, bác sĩ cho em hỏi em bị liệt dây thần kinh số 7 cách đây 4 năm và đã chữa khỏi 90%. Tuy nhiên, giờ các cơ lan dần chảy xệ xuống ạ.
Xem thêm
Slide item
Sau tai nạn, chụp MRI bình thường nhưng liệt dây 7 ngoại biên có sao không?
Chào bác sĩ! Em bị tai nạn giao thông, sau tai nạn chụp MRI bình thường nhưng liệt dây 7 ngoại biên có sao không? Xin cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe