Chủ đề Cảm cúm
Chủ đề Cảm cúm
Trang chủ Chủ đề Cảm cúm

Danh sách bài viết

Slide item
Nguyên nhân cảm cúm dẫn đến hôi miệng là do đâu?
Em bị cảm cúm đã 3-4 ngày nay. Bác sĩ cho em hỏi nguyên nhân cảm cúm dẫn đến hôi miệng là do đâu? Em xin cảm ơn bác sĩ!
Xem thêm
Slide item
Công dụng thuốc Komix Peppermint Flavour
Thuốc Komix Peppermint Flavour có công dụng trong điều trị ho khan và ho do dị ứng. Tham khảo bài viết dưới đây sẽ giúp bạn có thêm thông tin về liều dùng, cách sử dụng thuốc Komix Peppermint Flavour đúng cách.
Xem thêm
Slide item
Công dụng thuốc Tiamenol
Tiamenol là thuốc giảm đau kết hợp điều trị các triệu chứng dị ứng thời tiết như sổ mũi, ho và nhức đầu. Thuốc gồm thành phần chính là Paracetamol, Loratadin và Dextromethorphan. Liều lượng, cách dùng và các tác dụng phụ của thuốc Tiamenol sẽ được đề cập trong bài viết dưới đây.
Xem thêm
Slide item
Bị cảm lạnh và cúm: 10 cách để cảm thấy tốt hơn
Đau họng, ho, hắt hơi và sụt sịt là những triệu chứng của cảm lạnh hoặc bị cảm cúm. Đáng tiếc là không có cách nào có thể chữa trị cảm lạnh hoặc cảm cúm một cách nhanh chóng. Tuy nhiên, bạn có thể thấy dễ chịu nhanh hơn với các cách sau đây.
Xem thêm
Slide item
Sốt virus có lây không? Đối tượng nào dễ nhiễm bệnh
Sốt virus hay còn gọi là sốt siêu vi là căn bệnh thường gặp và dễ hình thành dịch bệnh vào thời điểm giao mùa. Biết được sốt virus có lây không và cách điều trị sẽ giúp bạn bảo vệ sức khỏe cho người thân và gia đình mình.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe