Chủ đề Bổ sung DHA cho trẻ
Chủ đề Bổ sung DHA cho trẻ
Trang chủ Chủ đề Bổ sung DHA cho trẻ

Danh sách bài viết

Slide item
Trẻ 4 tháng tuổi vừa bú sữa mẹ vừa uống sữa ngoài có nên bổ sung DHA không?
Chào bác sĩ. Bác sĩ cho mình hỏi trẻ 4 tháng tuổi vừa bú sữa mẹ vừa uống sữa ngoài có nên bổ sung DHA không? Mong bác sĩ tư vấn và cho em lời khuyên ạ.
Xem thêm
Slide item
Trẻ gần 11 tháng đang uống vitamin D3 + K2 MK7 có bổ sung DHA được không?
Chào bác sĩ. Bé nhà em được gần 11 tháng, bé đang uống vitamin D3 + K2 MK7, giờ em muốn bổ sung DHA cho bé.
Xem thêm
Slide item
Trẻ hơn 7 tháng chưa biết bò, chưa mọc răng cần bổ sung gì?
Con cháu hiện đã 7 tháng 19 ngày, cân nặng 10kg, ngồi được ăn tốt nhưng chưa biết bò, cũng chưa mọc răng. Bác sĩ cho cháu hỏi trẻ hơn 7 tháng chưa biết bò, chưa mọc răng cần bổ sung gì? Cháu cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Cần bổ sung dưỡng chất cho trẻ như thế nào từ khi mới sinh?
Bác sĩ cho em hỏi cần bổ sung dưỡng chất cho trẻ như thế nào từ khi mới sinh? Khi trẻ sinh ra từ 0 tháng thì em cần bổ sung Zinc, DHA, canxi và vitamin D3 như thế nào cho hợp lý
Xem thêm
Slide item
Bổ sung DHA cho trẻ như thế nào?
Em muốn bổ sung DHA cho bé 40 tháng tuổi. Vậy bác sĩ cho em hỏi bổ sung DHA cho trẻ như thế nào
Xem thêm
Slide item
Có thể bổ sung DHA cho trẻ 2 tháng tuổi được không?
Vậy bác sĩ cho em hỏi có thể bổ sung DHA cho trẻ 2 tháng tuổi được không? Từ hôm đi chích 6in1, uống rota và phế cầu đã 2 ngày bé không đi nặng thì có sao không? Bé vẫn xì hơi bình thường. Mong bác sĩ tư vấn, em cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Trẻ 15 tháng tuổi có cần bổ sung canxi và DHA hay sắt không?
Bé em được 15 tháng, em có bổ sung D3K2 cho bé lúc 2 tháng. Vậy bác sĩ cho em hỏi trẻ 15 tháng tuổi có cần bổ sung canxi và DHA hay sắt không? Em mong nhận được hồi âm của bác sĩ ạ. Chân thành cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Có nên bổ sung DHA cho trẻ không?
Chào bác sĩ, Bé em bú sữa công thức là chủ yếu. Vậy bác sĩ cho em hỏi có nên bổ sung DHA cho trẻ không? Em cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Bổ sung kẽm và DHA cho bé 5 tháng như thế nào?
Chào bác sĩ, Hiện tại, em muốn bổ sung kẽm và DHA cho bé 5 tháng. Bác sĩ cho em hỏi bổ sung kẽm và DHA cho bé 5 tháng như thế nào? Thứ tự cho bé uống và cho uống buổi nào là tốt nhất? Với kẽm nhỏ giọt thì bao nhiêu giọt 1 ngày? DHA bao nhiêu mg 1 ngày? Em cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Trẻ 4 tháng tuổi có thể bổ sung DHA không?
Chào bác sĩ, Bé nhà em hơn 4 tháng rồi. Em muốn bổ sung thêm viên uống DHA cho bé. Vậy bác sĩ cho em hỏi trẻ 4 tháng tuổi có thể bổ sung DHA không? Việc này có ảnh hưởng gì không? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
VitaDHA Baby Drops - bổ sung DHA và Vitamin D3 cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ từ Châu Âu
VitaDHA Baby Drops là sản phẩm bổ sung Vitamin D3 và DHA cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ được nhập khẩu nguyên hộp từ châu Âu. Để quá trình sử dụng đạt được hiệu quả tối ưu, cha mẹ nên chủ động tham khảo những thông tin quan trọng về VitaDHA Baby Drops.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe