Chủ đề Thử que 2 vạch
Chủ đề Thử que 2 vạch
Trang chủ Chủ đề Thử que 2 vạch

Danh sách bài viết

Slide item
Thử que 2 vạch, nồng độ beta HCG 31 có chắc đã mang thai?
Chào bác sĩ. Em chậm kinh 1 ngày. Em thử que lên 2 vạch. Rồi em đi xét nghiệm chỉ số beta HCG cho kết quả 31.0. Thử que 2 vạch, nồng độ beta HCG 31 có chắc đã mang thai? Mong bác trả lời giúp em.
Xem thêm
Slide item
Cách tính ngày thụ thai sau khi uống thuốc tránh thai khẩn cấp
Em hết kinh 3-4 ngày và vào ngày 28/12 em quan hệ. Chiều 30/12 em có uống thuốc tránh thai khẩn cấp. Sau đó 13 ngày, trưa 12/1 em quan hệ và uống thuốc khẩn cấp ngay buổi chiều.
Xem thêm
Slide item
Thử que 2 vạch nhưng xét nghiệm không có thai là sao?
Em gái em đã thử que lên 2 vạch, sau đó đau bụng ra huyết cục, đi viện khám, xét nghiệm HCG kết quả là có thai, nhưng xét nghiệm máu cục lại không phải thai. Hiện giờ, em em không ra máu nữa, thử que vẫn 2 vạch, mà đi siêu âm đầu dò, siêu âm thường vẫn không thấy thai, tính từ lúc hết kinh tháng trước tới giờ đã được 1 tháng rồi. Vậy bác sĩ cho em hỏi thử que 2 vạch nhưng xét nghiệm không có thai là sao?
Xem thêm
Slide item
Chậm kinh, thử que 2 vạch kèm ra máu là bị gì?
Em trễ kinh 12 ngày. Hôm nay, em dùng que thử lên 2 vạch đậm và em đi khám. Bỗng nhiên sáng nay, em ra máu nhưng ít. Vậy bác sĩ cho em hỏi chậm kinh, thử que 2 vạch kèm ra máu là bị gì? Liệu có bị ảnh hưởng gì không thưa bác sĩ? Em không bị đau gì cả. Mong bác sĩ tư vấn, em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Thử que 2 vạch, siêu âm có túi trống âm có mang thai không?
Ngày chu kỳ của em là 5/7 nhưng ngày quan hệ của vợ chồng em là 18/6 đến 14/7, em thử lên 2 vạch và đi siêu âm bác sĩ bảo lòng tử cung có túi trống âm kích thước 5mm và chẩn đoán thai 6 tuần rồi. Vậy bác sĩ cho em hỏi thử que 2 vạch, siêu âm có túi trống âm có mang thai không?
Xem thêm
Slide item
Trễ kinh, thử que 2 vạch kèm ra máu nâu cục là bệnh gì?
Cháu bị trễ kinh 10 ngày, cháu thử que 2 vạch nhưng hôm nay, cháu bị ra máu nâu cục rồi chuyển sang máu đỏ khá nhiều. Cháu cũng bị đau bụng dưới giống hành kinh. Vậy bác sĩ cho cháu hỏi trễ kinh, thử que 2 vạch kèm ra máu nâu cục là bệnh gì? Cháu cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Đã tiêm thuốc tránh thai nhưng thử que 2 vạch là do đâu?
Em có tiêm thuốc tránh thai đúng lịch hẹn 3 tháng 1 mũi trong 1 năm. Giờ em thấy khó chịu, không được khỏe nên thử que thấy lên 2 vạch, Vậy bác sĩ cho em hỏi đã tiêm thuốc tránh thai nhưng thử que 2 vạch là do đâu? Em cảm ơn.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe